MONTESSORI Tsarin Rayuwa Mai Aiki

Takaitaccen Bayani:

Montessori Snapping Frame

  • Abu Na'urar:Saukewa: BTP0011
  • Abu:Itacen Beech
  • Gasket:Kowane fakiti a cikin farin Akwatin kwali
  • Girman Akwatin:30.8 x 30 x 1.7 cm
  • Girman Nauyin:0.35 kg
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Ta yin wasa tare da wannan firam, yaron zai haɓaka daidaituwa, ikon mai da hankali da ƙwarewar 'yancin kai.An yi wannan firam ɗin daga kayan auduga kuma ya ƙunshi maɓallan karye guda biyar.

    A saman, yaron yana koyon yin amfani da ƙwanƙwasa don ta iya yin ado da kanta.Nishaɗi kuma mai amfani!A ɗan zurfafa, mun ga cewa tana haɓaka hanyoyin haɗin jijiyoyi, bin matakai masu ma'ana, aiwatar da yanke shawara - yanke shawara lokacin da ta zaɓi yin aikin, warware matsala lokacin da ta ga kuskuren kanta, da ƙari mai yawa.

    Wannan samfurin kuma ya dace da nakasassu, buƙatu na musamman da waɗanda ke murmurewa daga raunin kwakwalwa.

    Girman: 30.5 cm x 31.5 cm.

    LURA: Launi na iya bambanta

    Gabatarwa

    Gabatarwa

    Ka gayyaci yaro ya zo ta gaya musu cewa kana da abin da za ka nuna musu.Ka sa yaron ya kawo firam ɗin tufa da ya dace kuma a sa su a wani takamaiman wuri akan teburin da za ku yi aiki a ciki.Ka sa yaron ya zauna tukuna, sannan ka zauna a hannun dama.Faɗa wa yaron cewa za ku nuna masa yadda ake amfani da ƙwanƙwasa.

    Rashin karyewa

    Sanya fihirisar ku na hagu da na tsakiya lebur zuwa hagu na ƙwanƙwasa na farko a gefen hagu na kayan.
    Maƙe maɓallan dama kusa da maɓallin da babban yatsan hannun dama da yatsan hannun dama.
    Tare da ɗan ƙaramin motsi mai sauri, ja yatsun hannun dama sama don warware tarkon.
    A ɗan buɗe maɗaɗɗen don nuna wa yaron ƙwanƙolin da ba a ɗaure ba.
    A hankali sanya babban ɓangaren ɗaukar hoto ƙasa.
    Cire yatsun hannun dama.
    Zamar da yatsun ku na hagu biyu ƙasa kayan don su kasance kusa da maɓalli na gaba ƙasa.
    Maimaita waɗannan motsin buɗewa har sai an buɗe duk abubuwan da suka faru (aiki hanyar ku daga sama zuwa ƙasa).
    Bude gefen dama gabaɗaya sannan hagu
    Rufe muryoyin farawa da gefen hagu sannan kuma dama.

    Karkata

    Sanya yatsan hannun hagu da na tsakiya kusa da babban ƙwanƙwasa.
    Maƙe maɗaɗɗen dama ta yadda yatsanka na dama ya kasance a saman ƙwanƙwasa kuma babban yatsan hannun dama yana naɗe da kayan kuma a ƙasan ɓangaren ɓangaren karye.
    A hankali sanya saman ɗaukar hoto a saman ɓangaren sashin karye.
    Cire babban yatsan yatsan hannu na dama.
    Danna ƙasa a kan ƙwanƙwasa tare da yatsan hannun dama.
    Saurari amo mai ɗaukar hankali.
    Ɗaga yatsan hannun dama na hannun dama.
    Zamar da yatsun hannun hagu zuwa ƙasa na gaba.
    Maimaita motsi na rufe karye.
    Da zarar an yi, ba wa yaron dama don kwancewa da ƙwace hotunan.

    Manufar

    Kai tsaye: Ci gaban 'yancin kai.

    Kai tsaye: Samun daidaituwar motsi.

    Abubuwan Bukatu
    An yi nasarar kama karar da aka yi don nuna faifai.

    Shekaru
    3-3 1/2 shekaru


  • Na baya:
  • Na gaba: